shafi_banner

Kayayyaki

Farashin mai rangwame na Dryshipper Series don Sufuri

taƙaitaccen bayanin:

Dry shipper jerin ruwa nitrogen tank an tsara don isar da nazarin halittu samfurori a kan aircraft.There akwai musamman adsorption abu a cikin akwati don sha da ajiye ruwa nitrogen, hana ruwa nitrogen ambaliya a lokacin bayarwa.Yana amfani da raga na bakin karfe na musamman don raba sararin ajiya da kayan sha, don guje wa abin sha na nitrogen ruwa gauraye a cikin samfurin.

Akwai sabis na OEM.Duk wani tambaya, don Allah kar a yi shakka a tuntube mu.


samfurin bayyani

BAYANI

Tags samfurin

Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru don magance tambayoyi daga abokan ciniki.Manufarmu ita ce "100% gamsuwar abokin ciniki ta ingancin samfurinmu, farashi & sabis na ƙungiyarmu" kuma muna jin daɗin suna a tsakanin abokan ciniki.Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan farashi mai rahusa na Dryshipper Series don Sufuri, Bin ka'idodin kasuwancin ku na fa'idodin juna, mun sami babban suna tsakanin masu amfani da mu saboda manyan masu samar da mu, ingantattun samfuran da mafita da farashin gasa. jeri.Muna maraba da masu siyayya daga gida da waje don ba mu hadin kai don cimma nasara.
Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru don magance tambayoyi daga abokan ciniki.Manufarmu ita ce "100% gamsuwar abokin ciniki ta ingancin samfurinmu, farashi & sabis na ƙungiyarmu" kuma muna jin daɗin suna a tsakanin abokan ciniki.Tare da masana'antu da yawa, zamu iya samar da nau'i mai yawaSinadarin Liquid Nitrogen Container, Yanzu mun bunkasa manyan kasuwanni a kasashe da dama, kamar Turai da Amurka, Gabashin Turai da Gabashin Asiya.A halin yanzu tare da rinjaye mai ƙarfi a cikin mutane masu iyawa, kulawar sarrafawa mai tsauri da ra'ayi na kasuwanci.mu ci gaba da ci gaba da haɓaka kai-da-kai, fasahar fasaha, sarrafa ƙididdigewa da haɓaka ra'ayi na kasuwanci.Don bin salon kasuwannin duniya, ana kiyaye sabbin samfura akan bincike da samarwa don tabbatar da fa'idar fa'idar mu a cikin salo, inganci, farashi da sabis.

Bayani:

Dry shipper jerin ruwa nitrogen tank ya dace da yanayin cryogenic (ajiya tururi a yanayin zafi ƙasa -190 ℃) sufuri don samfurori.Zai iya guje wa haɗarin fitowar ruwa nitrogen yayin sufuri, musamman an tsara shi don jigilar iska na ɗan gajeren lokaci.Na ciki ruwa nitrogen adsorbent, zai iya sha da kuma ajiye ruwa nitrogen, ko da a cikin akwati fado ƙasa, ruwa nitrogen ba zai zubo.Yana amfani da raga na bakin karfe na musamman don raba sararin ajiya da abun sha, don gujewa abin sha na nitrogen ruwa gauraye cikin samfurin.An fi amfani dashi don masu amfani da dakin gwaje-gwaje da isar da ɗan gajeren lokaci na samfuran ƙima.

Siffofin samfur:

① Tururi cryogenic ajiya;
② Cikowar nitrogen mai sauri;
③ Babban ƙarfin ginin aluminum;
④ Murfi mai kullewa;
⑤ Babu ruwa nitrogen ambaliya;
⑥ Adana ko rumbun ajiya na zaɓi ne;
⑦ CE takardar shaida;
⑧ Garanti na shekaru uku

Amfanin Samfur:

●Babu nitjin ruwa mai malalowa
Akwai abin da ke da sinadarin nitrogen a ciki don sha da adana sinadarin nitrogen, kuma babu ruwa nitrogen da zai mamaye ko da kwandon an zubar.

● Bakin karfe raga sieve segmented ajiya
Ya ƙunshi allo na bakin karfe na musamman don raba sararin ajiya da abin sha na nitrogen don gujewa haɗa kayan abin sha na nitrogen a cikin samfurin.

● Zaɓin samfuri da yawa
Capacity daga 3 zuwa 25 lita, jimlar nau'ikan nau'ikan 5 suna samuwa don saduwa da buƙatun masu amfani. Muna da ƙungiyar da ta dace sosai don magance tambayoyin abokan ciniki.Manufarmu ita ce "100% gamsuwar abokin ciniki ta ingancin samfurinmu, farashi & sabis na ƙungiyarmu" kuma muna jin daɗin suna a tsakanin abokan ciniki.Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da nau'ikan farashi mai rahusa na Dryshipper Series don Sufuri, Bin ka'idodin kasuwancin ku na fa'idodin juna, mun sami babban suna tsakanin masu amfani da mu saboda manyan masu samar da mu, ingantattun samfuran da mafita da farashin gasa. jeri.Muna maraba da masu siyayya daga gida da waje don ba mu hadin kai don cimma nasara.
Farashi mai rahusaSinadarin Liquid Nitrogen Container, Yanzu mun bunkasa manyan kasuwanni a kasashe da dama, kamar Turai da Amurka, Gabashin Turai da Gabashin Asiya.A halin yanzu tare da rinjaye mai ƙarfi a cikin mutane masu iyawa, kulawar sarrafawa mai tsauri da ra'ayi na kasuwanci.mu ci gaba da ci gaba da haɓaka kai-da-kai, fasahar fasaha, sarrafa ƙididdigewa da haɓaka ra'ayi na kasuwanci.Don bin salon kasuwannin duniya, ana kiyaye sabbin samfura akan bincike da samarwa don tabbatar da fa'idar fa'idar mu a cikin salo, inganci, farashi da sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • MISALI YDS-3H YDS-6H-80 YDS-10H-125 YDS-25H-216
    Ayyuka
    Ingantacciyar Ƙarfin (L) 1.3 2.9 3.4 9
    Mara nauyi (kg) 3.2 4.9 6.7 15
    Buɗe wuya (mm) 50 80 125 216
    Diamita na Wuta (mm) 223 300 300 394
    Tsawon Gabaɗaya (mm) 435 487 625 716
    Matsayin Haɓakawa A tsaye (L/rana) 0.16 0.20 0.43 0.89
    Lokaci Tsayawa (rana) 20 37 23 29
    Ingantacciyar Rayuwar Shelf 8 14 8 10
    Matsakaicin Ƙarfin Ajiye
    Gwangwani Diamita Canister (mm) 38 63 97 -
    Tsawon Canister (mm) 120 120 120 -
    Adadin Canisters (ea) 1 1 1 -
    Ƙarfin maƙarƙashiya 0.5ml (a) 132 374 854 -
    (120mm gwangwani) 0.25 ml (a) 298 837 1940 -
    Racksand VialsBoxes Adadin Racks (ea) - - 1 1
    Girman Akwatunan Vial (mm) - - 76×76 134 x 134
    Akwatuna ta Rack (ea) - - 4 5
    1.2;1.8 & 2 ml Vials (Tsarin Ciki) - - 100 500
    jakar jini 25 ml Adadin Racks (ea) - - 1 1
    Matakan kowane Rack (ea) - - 1 2
    Akwatuna a kowane mataki (ea) - - 3 15
    Ƙarfin Jakar Jini (ea) - - 3 30
    50 ml na jini Adadin Racks (ea) - - 1 1
    Matakan kowane Rack (ea) - - 1 1
    Akwatuna a kowane mataki (ea) - - 3 15
    Ƙarfin Jakar Jini (ea) - - 3 15
    Na'urorin haɗi na zaɓi
    Murfi mai kullewa
    PU Bag - -
    SmartCap
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana