shafi_banner

Labarai

Ⅲ Mafi kyawun Salo Na Musamman

Gabaɗaya magana, samfuran da yakamata a adana su ta amfani da nitrogen na ruwa koyaushe suna buƙatar adana su na ɗan lokaci kaɗan, tare da tsananin buƙata don zazzabi na ajiya, wanda yakamata a kiyaye a -150 ℃ ko ma ƙasa gabaɗaya.Hakanan ana buƙatar samfuran da ke ƙarƙashin ajiya na dogon lokaci a ƙarƙashin irin wannan yanayin cryogenic yakamata su ci gaba da aiki akan dawo da zafin jiki.

A lokacin ajiyar samfurin na dogon lokaci, yadda za a tabbatar da tsaro na samfuran shine mafi girman damuwar masu amfani.To, menene Haier Biomedical Aluminum Alloy Liquid Nitrogen Container zai iya yi don tabbatar da amincin samfuran?

Jerin Likitan - Aluminum Alloy Liquid Nitrogen Container

Daban-daban da hanyar sanyaya kayan inji na gargajiya, Liquid Nitrogen Container na iya yin amintaccen ajiyar samfur na dogon lokaci a ƙarƙashin yanayin zafi na cryogenic (-196 ℃) ba tare da toshewa ba.

Koyaya, Haier Biomedical's Medical Liquid Nitrogen Container ya haɗu da fa'idodin ƙarancin amfani da nitrogen mai ruwa da matsakaicin matsakaici, kuma yana iya biyan buƙatu ta kwararrun masana'antu daban-daban.Yana da amfani ga ajiyar cryogenic na ƙwayoyin kara, jini, ƙwayoyin cuta da sauran samfurori daga cibiyoyin bincike na kimiyya, lantarki, sinadarai da masana'antun magunguna, da dakunan gwaje-gwaje, tashoshin jini da asibitoci, da dai sauransu.

Tushen Nitrogen1

Duk samfuran da ke cikin jerin likitancin suna da girman 216mm, kuma an raba su zuwa ƙira biyar watau 65L, 95L, 115L, 140L da 175L, don haka samun damar biyan buƙatun ajiya na masu amfani daban-daban.

Karancin Rashin Haɓaka

Tare da babban ɗaukar hoto da babban rufi, a cikin haɗin gwiwa tare da tsarin aluminium mai ɗorewa, yana iya rage yawan asarar ruwa na nitrogen, da adana farashin nitrogen na ruwa.Hakanan zafin jiki na iya zama ƙasa da -190 ℃ ko da yake ana adana samfuran a cikin sarari-lokacin gas.

Akwatin Nitrogen2

Insulation na thermal da Fasahar Vacuum

Tare da injin iska ta atomatik tana jujjuya Layer insulation na thermal a ko'ina, kazalika da ci-gaba da rufin zafin jiki da fasahar injin, ya ba da tabbacin cewa lokacin ajiyar na iya zama har zuwa watanni 4 bayan cikawar ruwa na nitrogen guda ɗaya.

Nitrogen Kwantena 3

Dace da Ajiye Jakunkunan Jini

Ana iya daidaita duk samfuran jerin likitanci zuwa kwantena na nitrogen na ruwa don adana jakunkuna na jini, kuma wannan ya dace da lokacin lokacin da akwai ƴan jakunkunan jini ko kafin a tura jakunkunan jini zuwa manyan kwantena na nitrogen na ruwa.

Akwatin Nitrogen4

Ainihin Kula da Zazzabi da Matsayin Liquid

Ana iya amfani da shi tare da haɗin gwiwar Haier's SmartCap, don yin saka idanu na ainihin lokacin zafin jiki da matakin ruwa a cikin akwati na nitrogen na ruwa, don haka sanin ko yanayin ajiyar samfurin yana da aminci ko a'a a kowane lokaci.

Akwatin Nitrogen5
Tushen Nitrogen 6

Kariyar Buɗewa

Tare da madaidaicin makullin kulle, zai iya ba da garantin samfuran kyauta ba tare da wasu sun buɗe su ba, don haka kare amincin samfuran.

Nitrogen kwantena7

Lokacin aikawa: Jul-12-2022